HOẠT ĐỘNG HUYỆN ỦY - HĐND - UBND
Nhân dịp Tết Nguyên đán Xuân Giáp Thìn năm 2024, để cùng đồng hành, chia sẻ với những gia đình hội viên nông dân có hoàn cảnh khó khăn với phương châm "không để ai bị bỏ lại phía sau".
Chiều ngày 31/01, Đoàn công tác Hội Nông dân Thành phố do đồng chí Phạm Hải Hoa- TUV- Chủ tịch Hội Nông dân Thành phố đã về tặng quà hội viên nông dân có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Yên Trung. Về phía Hội nông dân huyện, có đồng chí Vương Thị Thảo- HUV- Chủ tịch Hội nông dân huyện.
![](/documents/3095223/6302898/yt2.jpg/c02ad295-84a5-41ac-8b0f-2fe4c593bbd5?t=1706716645397)
Phát biểu tại Chương trình, đồng chí Phạm Hải Hoa- TUV- Chủ tịch Hội Nông dân Tp Hà Nội cho biết: Đây là hoạt động có ý nghĩa rất thiết thực của Hội Nông dân tp Hà Nội, khẳng định sự quan tâm của các cấp Hội đối với hội viên nông dân có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn toàn thành phố. Qua đó góp phần sẻ chia những khó khăn, giúp các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn đón Tết cổ truyền của dân tộc thêm vui tươi, đầm ấm, tạo động lực để hội viên nông dân vươn lên trong cuộc sống./.
THÔNG BÁO
- Thạch Thất công khai tổ chức lấy ý kiến cộng đồng dân cư Đồ án điều chỉnh cục bộ Khu biệt thự suối Con gái, xã Thạch Hòa, huyện Thạch Thất
- UBND huyện Thạch Thất thông báo Lịch tổ chức thi tuyển chức danh lãnh đạo, quản lý tại UBND huyện Thạch Thất năm 2024
- UBND huyện Thạch Thất thông báo Các trường hợp đủ tiêu chuẩn, điều kiện và không đủ tiêu chuẩn, điều kiện dự thi tuyển chức danh lãnh đạo, quản lý tại UBND huyện Thạch Thất năm 2024
- UBND huyện Thạch Thất ban hành Quyết định về việc Công khai số liệu tổng quyết toán ngân sách huyện năm 2023